Curricular
Seperating Faculties
Search for Curriculums
Bachelor’s Degree
Master’s Degree
Doctoral Degree
Other Curriculums
Studying at CMU
Application of Bachelor's Degree
Application for Graduate Studies
Application of International Program
Faculties and Departments
Faculties
CMU’s Organizations
Other Division
News
Research and Innovation News
Outstanding News
Outstanding Staff
Prize and Pride
Conference and Seminar
Executives' News
Job Application
Procurement
Event Calendar
COVID-19 and PM2.5
Sports
Featured
Health
Laws and Regulations
Donations
Technology News
Religions
Journals
Articles on CMU 60 Years
About CMU
Background
Resolution/ Vision/ Mission/Values and Organizational Culture
Authority
CMU Corporate Identity
Organizational Structure and Administration of Chiang Mai University
Education Development Plan 5 years
Committee of University Council
Executives
Employee Council
Other related links
CMU First Year
CMU IT Life
Exchange Programs
Scholarships
Photo & News Archive
Open Data Integrity and Transparency Assessment : OIT
Privacy Policy
Code of Ethics
CMU's Emergency Prevention and Response Plan
Complaint channels for the Office of The National Anti - Corruption Commission (ONACC)
Complaint channels for the Office of Public Sector Anti-Corruption Commission (PACC)
Channels for providing feedback/complaints/information on corruption at Chiang Mai University.
Contact
ภาษา
Thai
English
Chinese
TH
|
EN
|
CN
Home
Procurement
Procurement
Home
Procurement
คำค้นหา
เลขที่โครงการ EGP
ประเภทประกาศ
===== ทั้งหมด =====
1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี
2. ประกาศราคากลาง
3. ประกาศร่างTOR
4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก
6. ประกาศผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้างรายไตรมาส
7. สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้างรายเดือน(แบบสขร.๑)
8. รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้างรายปี
9. การเผยแพร่สาระสำคัญของสัญญา
10. ประกาศขายทอดตลาด
คณะ/หน่วยงาน
===== ทั้งหมด =====
คณะการสื่อสารมวลชน
คณะเกษตรศาสตร์
คณะทันตแพทยศาสตร์
คณะเทคนิคการแพทย์
คณะนิติศาสตร์
คณะบริหารธุรกิจ
คณะพยาบาลศาสตร์
คณะแพทยศาสตร์
คณะเภสัชศาสตร์
คณะมนุษยศาสตร์
คณะรัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์
คณะวิจิตรศิลป์
คณะวิทยาศาสตร์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
คณะศึกษาศาสตร์
คณะเศรษฐศาสตร์
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
คณะสังคมศาสตร์
คณะสัตวแพทยศาสตร์
คณะสาธารณสุขศาสตร์
คณะอุตสาหกรรมเกษตร
มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
โรงพยาบาลมหาราชนครเชียงใหม่ คณะแพทยศาสตร์
โรงพยาบาลสัตว์เล็ก คณะสัตวแพทยศาสตร์
โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ คณะศึกษาศาสตร์
วิทยาลัยการศึกษาและการจัดการทางทะเล
วิทยาลัยนานาชาตินวัตกรรมดิจิทัล
วิทยาลัยพหุวิทยาการและสหวิทยาการ
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
ศูนย์ความเป็นเลิศทางการแพทย์ คณะแพทยศาสตร์
ศูนย์ธรรมชาติวิทยาดอยสุเทพเฉลิมพระเกียรติ
ศูนย์นวัตกรรมการจัดการ คณะบริหารธุรกิจ
ศูนย์นวัตกรรมและการจัดการความรู้ วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
ศูนย์นวัตกรรมอาหารและบรรจุภัณฑ์
ศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก คณะเทคนิคการแพทย์
ศูนย์บริการพยาบาล คณะพยาบาลศาสตร์
ศูนย์บริการวิชาการมนุษยศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์
ศูนย์บริการวิชาการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตร คณะเกษตรศาสตร์
ศูนย์บริการวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คณะวิทยาศาสตร์
ศูนย์บริการวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์
ศูนย์ปฏิบัติการเภสัชชุมชน คณะเภสัชศาสตร์
ศูนย์วิจัยข้าวล้านนา
ศูนย์วิจัยทางคลินิก
ศูนย์วิจัยเทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว คณะเกษตรศาสตร์
ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์
ศูนย์สัตว์ทดลอง
ศูนย์สัตวแพทย์สาธารณสุขเอเชียแปซิฟิก คณะสัตวแพทยศาสตร์
สถาบันนโยบายสาธารณะ
สถาบันพิภพวิทยา
สถาบันภาษา
สถาบันวิจัยพหุศาสตร์
สถาบันวิจัยและพัฒนาพลังงานนครพิงค์
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
สถาบันวิจัยสังคม
สถาบันวิศวกรรมชีวการแพทย์
สำนักงานมหาวิทยาลัย
สำนักงานสภามหาวิทยาลัย
สำนักทะเบียนและประมวลผล
สำนักบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ
สำนักบริการวิชาการ
สำนักพัฒนาคุณภาพการศึกษา
สำนักส่งเสริมศิลปวัฒนธรรมและล้านนาสร้างสรรค์
สำนักหอสมุด
หอพักนักศึกษาในกำกับคณะพยาบาลศาสตร์ คณะพยาบาลศาสตร์
อุทยานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
วันที่ประกาศ
หัวข้อประกาศ
หน่วยงาน
วันที่เผยแพร่
SUM
รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้างประจำเดือน (แบบ สขร.1 เดือนกรกฏาคม 2569).pdf
ประเภท : 7. สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้างรายเดือน(แบบสขร.๑)
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
1/9/2569 18:32:01
SUM
รายงานผลการจัดซื้อจัดจ้างประจำเดือน (แบบ สขร.1 เดือนกรกฏาคม 2569)ตาม ว119.pdf
ประเภท : 7. สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้างรายเดือน(แบบสขร.๑)
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
1/9/2569 18:31:56
WIN
ประกาศคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง จ้างเหมาปรับปรุงห้องเอนกประสงค์ 2 ห้อง 625 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69089678592
คณะวิศวกรรมศาสตร์
1/9/2569 16:59:42
WIN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างยื่นคำขอรับสิทธิบัตรต่อประเทศสหรัฐอเมริกา โดยอ้างถึงคำขอรับสิทธิบัตรระหว่างประเทศเลขที่ PCT/TH๒๐๒๔/๐๕๐๐๒๔ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69089654313
สำนักงานมหาวิทยาลัย
1/9/2569 16:43:10
WIN
ประกาศมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างยื่นคำขอรับความคุ้มครองสิทธิบัตรต่อประเทศเกาหลี โดยอ้างถึงคำขอรับสิทธิบัตรระหว่างประเทศเลขที่ PCT/TH๒๐๒๔/๐๕๐๐๒๔ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69089656460
สำนักงานมหาวิทยาลัย
1/9/2569 16:42:58
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกวดราคาซื้อชุดเครื่องแก๊สโครมาโตกราฟพร้อมตัวตรวจวัดและเครื่องฉีดสารตัวอย่าง ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 16:36:24
PRI
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ราคากลางประกวดราคาซื้อชุดเครื่องแก๊สโครมาโตกราฟพร้อมตัวตรวจวัดและเครื่องฉีดสารตัวอย่าง ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 16:36:19
PLN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ร่างขอบเขตงานประกวดราคาซื้อชุดเครื่องแก๊สโครมาโตกราฟพร้อมตัวตรวจวัดและเครื่องฉีดสารตัวอย่าง ตำบลสุเทพ อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ จำ จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 16:36:16
PRI
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ประกาศราคากลาง จัดซื้อตู้ชีวนิรภัย ระดับ 2 (Biosafety Cabinet class II) จำนวน 3 ตู้ โดยวิธี e-bidding
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง | เลขที่โครงการ EGP : 69089633467
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
1/9/2569 16:27:17
TOR
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ประกาศขอบเขตของงานจัดซื้อ ตู้ชีวนิรภัย ระดับ 2 (Biosafety Cabinet class II) จำนวน 3 ตู้ โดยวิธี e-bidding
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69089633467
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
1/9/2569 16:27:14
WIN
ประกาศวิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศผู้ชนะการเสนอราคาซื้อจอประชาสัมพันธ์ Digital Signage โดยวิธีเฉพาะเจาะจง
ประเภท : 5. ประกาศผลผู้ชนะการจัดซื้อจัดจ้าง/ผู้ได้รับการคัดเลือก | เลขที่โครงการ EGP : 69089701901
วิทยาลัยศิลปะ สื่อ และเทคโนโลยี
1/9/2569 16:20:36
PLN
ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศแผนจัดซื้อจัดจ้างประจำปี 2570 จ้างเหมาบริการตรวจด้วยเครื่องสนามแม่เหล็กไฟฟ้า (MRI) และจ้างเหมาบริการตรวจด้วยเครื่องเอกซเรย์คอมพิวเตอร์แบบ Multi-Slice (64-Slice) ประจำปีงบประมาณ 2570
ประเภท : 1. แผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี
ศูนย์ศรีพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์
1/9/2569 15:33:02
PRI
ศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก คณะเทคนิคการแพทย์ เรื่อง ประกาศราคากลางจ้างเหมาบริการตรวจด้วยเครื่องเอกซเรย์เต้านมระบบดิจิทัลและเครื่องตรวจวัดความหนาแน่นของกระดูก ประจำปีงบประมาณ 2570
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง | เลขที่โครงการ EGP : 69089560417
คณะเทคนิคการแพทย์
1/9/2569 14:48:47
TOR
ศูนย์บริการเทคนิคการแพทย์คลินิก คณะเทคนิคการแพทย์ เรื่อง ประกาศร่างขอบเขตของงานและร่างเอกสารประกวดราคาจ้างเหมาบริการตรวจด้วยเครื่องเอกซเรย์เต้านมระบบดิจิทัลและเครื่องตรวจวัดความหนาแน่นของกระดูก ประจำปีงบประมาณ 2570 ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69089560417
คณะเทคนิคการแพทย์
1/9/2569 14:48:44
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศพร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 14:13:45
ANN
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศพร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 4. ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 14:13:41
TOR
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ร่างขอบเขตงาน TOR ประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศพร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 14:13:38
PRI
ประกาศคณะเกษตรศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เรื่อง ประกาศราคากลางประกวดราคาซื้อเครื่องปรับอากาศพร้อมติดตั้ง จำนวน 1 ชุด ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง
คณะเกษตรศาสตร์
1/9/2569 14:13:35
PRI
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ประกาศราคากลาง ชุดเครื่องมือตรวจวิเคราะห์ทางชีวการแพทย์ด้วยเทคนิคอีไลซ่า จำนวน 1 เครื่อง โดย e-bidding
ประเภท : 2. ประกาศราคากลาง | เลขที่โครงการ EGP : 69089642219
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
1/9/2569 13:37:54
TOR
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ ประกาศขอบเขตของงานจัดซื้อ ชุดเครื่องมือตรวจวิเคราะห์ทางชีวการแพทย์ด้วยเทคนิคอีไลซ่า จำนวน 1 เครื่อง โดยวิธี e-bidding
ประเภท : 3. ประกาศร่างTOR | เลขที่โครงการ EGP : 69089642219
สถาบันวิจัยวิทยาศาสตร์สุขภาพ
1/9/2569 13:37:49
Now viewing : 1 of 3363
20
30
50
100
200
300